Kuu > Majibu Bora > Mzunguko baada ya ujauzito - maamuzi ya vitendo

Mzunguko baada ya ujauzito - maamuzi ya vitendo

Je, vipindi hubadilika baada ya ujauzito?

Ni kawaida kwa mwanamkekipindikwabadilika baada ya kupata mtoto. Wanawake wengine hupata uzani mzito au uchungu zaidivipindi, wakati wengine wanaona kuwa zaovipindikuwa rahisi. Katika miezibaada yakutoakuzaliwa,vipindiinaweza kuwa ya kawaida lakini inaweza kurudi kwa kawaida kwa muda.Oktoba 9 2018



Ikiwa ungeweza kuelezea kipindi chako baada ya kuzaliwa kwa neno moja, itakuwa nini? - Uh, machafuko. - Ah, ndio - Maafa - Tukio la uhalifu. - Ulivaa nini kujiandaa? - Hakuna, nilijua haikuja. - O, hapana. - Ndio - shule ya zamani ya zamani - Pedi. - Ndio, kama mtumbwi, ndivyo ilivyo, halafu unaiweka. - Mimba ya Ah , wakati wa thamani wakati mwili wako unakua, mtoto na kipindi chako kinaenda likizo.

Lakini vipi ikiwa mtoto anakuja na kipindi chako kimerudi katika hali ya kawaida? Wanawake wa Twat, mimi ni Madge Vagand Leo tunapata habari zote juu ya mtiririko wako wa baada ya mtoto. Unafikiri watoto hawa ni nini? - Namaanisha, zinaonekana kama chupi. - Kweli wako, lakini ni zaidi ya chupi tu.

Unaweza kuvaa Thinx badala ya au kwa kuongeza kitambaa au leso la usafi. Ikiwa ni kama moja laini chini iko unayo hiyo kama msaada wa ziada. Unataka kuhisi - Kwa hakika. - Usijali, bado sijaivaa. (hucheka) Wao ni wahusika bora, wana kitambaa cha antibacterial na kizuizi kinachoweza kuvuja.



Unaweza? Je! Unajitambulisha katika suruali? Je! Hiyo inawezekana? - Vaa kwenye mwili wako, Helen. (muziki mwepesi) Kwa hivyo hatuzungumzii tu juu ya kipindi chako, tunazungumza juu ya kipindi chako cha baada ya mtoto. Tofauti kabisa.

Je! Ni kuzimu gani juu ya shimo langu sasa kuwa nina mtoto, je! Ninahitaji kujua kwamba bidhaa zangu zote za wanawake zitageuzwa kuwa XXL? - Huna haja ya kuongeza saizi, lakini labda utahitaji unyonyaji wa juu kwa vipindi vichache vya kwanza. Ikiwa unatumia tamponi, pedi, au bidhaa nyingine inayoweza kunyonywa kwa mwanamke - Kweli, vipi ikiwa ningekuwa na episiotomy au kitu, je! Bado ninaweza kutumia kisodo, sawa? Maadili yamepungua sana baada ya kujifungua, ambayo inaweza kufanya uke kukauka katika miezi michache ya kwanza. Baadhi ya nguo za ndani zinazoweza kufyonzwa ni chaguo jingine.

Nadhani watu wenye bidii zaidi wangependelea kitu kinachowaruhusu kuwa huru na wasisikie pedi nyembamba. (Muziki usiotulia) - Je! Itakuwa sawa na hapo awali? Je! Itaenda kulingana na mpango? ule au hii itakuwa kama kamari au kutupa mishale bila kujua unapata nini? - Kwa hivyo inaweza kuwa tofauti na ile uliyokuwa nayo kabla ya ujauzito. Ya kwanza itakuwa tofauti bila kujali ni nini.



Inawezekana kuwa ngumu kwa sababu - Kama Maporomoko ya Niagara? - Ya kwanza inaweza kuwa. Hasa na ujauzito wa kwanza uterasi yako ilikuwa saizi ya ngumi yangu, unapokuwa na mtoto uterasi yako iko juu hapa, kama yako moja kwa moja chini yake Mbavu. Kwa hivyo inapaswa kuingia chini, lakini kwa wakati inakaa mikataba kabisa, ambayo inaweza hata kuchukua hadi wiki tano hadi sita, patiti lililo ndani yako ni kubwa kuliko hapo awali.

baiskeli ya umeme sheria ya nyc 2017

Kwa hivyo tishu zaidi zitatoka. Kwa hivyo sio rahisi kushinda, inataka kusherehekea kama mnamo 1999. Hata ikiwa unanyonyesha, nafasi ya ovulation ni ndogo, unaweza kuwa na hedhi yako kila mwezi au unaweza kuwa mwezi mmoja ruka mbili, na hiyo sio lazima kwa sababu wewe ni ovulation, lakini inaweza kuwa kile tunachokiita mzunguko wa uvumbuzi.

Kulisha ni kama usiponyonyesha, kipindi chako kitarudi kwa miezi miwili hadi mitatu. Labda atakuja kila mwezi baada ya hapo ikiwa kipindi chako cha kabla ya ujauzito kilikuwa cha kawaida.



Ikiwa uliruka miezi iliyopita, bado unaweza kuruka miezi. - Huko unayo. Kweli, kwa matumaini bado. (anacheka) Faida ya kupata mtoto mzuri na kipindi chako hadi boot.

Kwa bahati nzuri, una chaguzi kwa kipindi chako cha baada ya mtoto. Na labda sio lazima ufikirie sana juu yake sasa. Mimi ni Madge the Vag ikiwa una maswali yoyote au maoni uweke kwenye sanduku langu.

Kikasha changu yaani. (muziki wa kucheza)

Je! Una rutuba gani baada ya kupata mtoto?

Wakati hauwezekani, inawezekana kupatamjamzitochini ya wiki 6baada ya kupata mtoto. Walakini, haiwezekani mpaka mwanamke atoke tena. Hatua ambayo ovulation hufanyika inatofautiana kutoka kwa mtu hadi mtu, ambayo inamaanisha wanawake wengine wanaweza kupatamjamzitomapema kuliko wengine.Oktoba 9 2018

Nilikuwa najaribu kupata swali lako tena kwa sababu nilifikiri itakuwa sawa kutoa salamu katika nakala hii. Lakini maoni yako yalitoweka kwa maoni mengi kwa hivyo ikiwa unakumbuka kuniuliza swali hili basi tafadhali toa maoni hapa chini na unijulishe na nitaibandika kwa sababu nataka kukusalimu, asante kwa swali hilo. (Furaha, muziki mkali) Halo kila mtu, hii ni Ingefleur, homeopath yako ya uzazi.

Na katika swali hili fupi la kifungu najibu moja ya maswali yako ya sasa juu ya kujaribu kupata mjamzito muda mfupi baada ya kujifungua. Kwa hivyo swali lako lilikuwa kama mawazo yangu juu ya kujaribu kupata mjamzito muda mfupi baada ya kujifungua. Na nikatoa jina la swali, je! Ninaweza au nijaribu kupata mjamzito mara tu baada ya kujifungua? “Kwa sababu hii ni pamoja na kila kitu ninachotaka kusema juu ya mada hii.

Ninaelewa kabisa kuwa ikiwa umekuwa ukijaribu kupata mimba kwa nambari moja au mbili za mtoto, au nambari yoyote ilikuwa mtoto wako wa mwisho, utakuwa na wasiwasi kwa muda gani juu ya muda gani inaweza kuchukua kuwa baba yako ndugu wakati unatarajia kuwa na mwingine mtoto au ikiwa unajisikia kama una muda mfupi. Labda unakaribia miaka 40 na kupata mtoto wako wa kwanza, unafikiria, lakini ninataka mwingine wanne au watano? au sita! Na unahisi unapaswa kujaribu sasa hivi. Basi wacha tuanze kujibu swali lako, inawezekana.

Je! Unaweza kupata mjamzito mara tu baada ya kujifungua? Kweli, kinadharia, ndio. Unachotakiwa kufanya ni kudondoshwa kwa mayai, kwa sababu unapotoa mayai inamaanisha una rutuba. Na hapana, hiyo haimaanishi unapaswa kupata hedhi yako kwanza, kama ile yai ya kwanza, yai la kwanza, inadhani kuwa hufanyika kabla ya kipindi chako cha kwanza sio kwamba huwezi kuzaa ikiwa hautaki kupata mjamzito ikiwa haujapata hedhi yako.

Kuwa mwangalifu sana na hii isipokuwa uwe katika mshangao! Kwa hivyo ni nini kinachoathiri ikiwa unatoa ovulation? Ni dhahiri zaidi baada ya kujifungua, ikiwa unanyonyesha au la, kwa sababu unapolisha br mashariki unazalisha prolactini, na prolactini inakandamiza ovulation. Wanawake wengine wametumia kunyonyesha kama uzazi wa mpango, na kwa kiwango fulani hii inawezekana ndani ya miezi sita ya kuzaa. Unalazimika kunyonyesha tu, kwa hivyo hakuna fomula na hakuna chakula kigumu, kunyonyesha ni bora kwa 98% kama uzazi wa mpango.

Kwa kulinganisha: kidonge kina 99% wakati kinatumiwa kwa usahihi. Kwa hivyo kumbuka, hata ikiwa uko ndani ya miezi sita ya kuzaa, hata ikiwa unanyonyesha peke yako, bado unayo nafasi ya 1 hadi 2% ya kupata ujauzito kwa sababu ovulation imeongezeka tena. Kwa hivyo ikiwa haunyonyeshi na uko sawa na mzima wa afya, kuna nafasi ya kuwa ovulation itarudi mapema.

Uwezekano ni kwamba, hawatarudi karibu wiki mbili baada ya kuzaa, lakini wiki sita baada ya kuzaa hakika sio kawaida ikiwa haunyonyeshi hata. Halafu ukisha kunyonyesha, tarajia mwili wako kuwa na afya tena baada ya miezi sita na utakuwa ukiandaa ovulation tena. Na hata ikiwa utavua mayai na unakuwa na kipindi, hiyo haimaanishi utakuwa na kipindi kingine wiki nne baadaye.

Ni kawaida kwako kuwa na vipindi visivyo vya kawaida basi bado unanyonyesha, hata ikiwa sio ya kipekee. Inawezekana kabisa kwamba unaweza kushika yai la kwanza na ujue ni lini utachimba na kujua ni lini unatarajia kipindi chako cha kwanza ikiwa utaweka rekodi ikiwa bado haujui jinsi ya kuifanya, angalia kiunga katika maelezo chini ya kifungu hiki kwa sababu nimeweka pamoja kozi ya bure ya chati ili ujifunze. Lakini muhtasari wa haraka ni kwamba unapaswa kuangalia kamasi ya kizazi kwa sababu wakati kamasi ya kizazi inapoonyesha inaonyesha kuwa unajiandaa kwa ovulation.

Ukiona kamasi ya kizazi, unaweza pia kujaribu na vipimo vya ovulation ili ujue ikiwa ovulation iko karibu. Kwa kweli sio kawaida kwako kuwa na kamasi ya kizazi kwa wiki kadhaa au kuwa na siku chache halafu inaondoka halafu hauna ovulation iliyothibitishwa. Kwa hivyo usivunjika moyo ikiwa hiyo itatokea, ni kawaida kabisa baada ya kujifungua.

Hii ni juu ya kupata dirisha lenye rutuba wakati una PCOS kwa sababu wanawake walio na PCOS wana mizunguko isiyo ya kawaida sana na wakati mwingine hupata chati kukasirisha sana kwa sababu ni rahisi kutokujua wakati ovulation itafanyika. Ni sawa wakati wa kuzaa, kwa hivyo habari zote zinaweza kukuhusu, kwa hivyo hakikisha uangalie nakala hii pia, na unaweza kutaka kuchukua mtihani wa ovulation tu kuona ikiwa LH yako inaongezeka na ovulation ni karibu wakati hiyo inatokea. Sawa, kwa hivyo ilikuwa juu ya ikiwa unaweza kupata mjamzito mara tu baada ya kujifungua.

Na jibu fupi kwa yote hayo lilikuwa, ndio, inawezekana. Sasa swali ni, je! Hiyo inapendeza? Na jibu fupi labda sio. Utafiti umeonyesha kuwa shida wakati wa uja uzito, kuzaa na mtoto ujao ni chache sana ikiwa kuna angalau miezi 18 kati ya ujauzito.

Wazo ni kwamba wakati mtoto wako ni mwaka na nusu unaweza kujaribu. Walakini, pendekezo langu lingekuwa kusubiri hata miaka miwili. Na sio sana kwa sababu ya shida, ambazo ni suala, lakini jambo kubwa ni kwamba inachukua muda kujaza mwili wako na virutubisho.

Mimba uliyokuwa nayo na kunyonyesha kwako baadaye kumemaliza mwili wako virutubisho, na ni ngumu kumeza chakula chenye virutubisho vingi kuendelea, na hiyo ni sababu moja kwa nini ni kawaida kwa wanawake kukuza kuoza kwa meno wakati wa ujauzito au mara tu baada ya kuzaliwa, nafasi ya Tribesto kutoka kwa watoto wenye umri wa chini ya miaka miwili, kwa hivyo kwanza nadhani miaka hii miwili ni muhimu kwako kupata virutubisho kama nilivyosema hivi Hii ni muhimu kwako na kwa afya yako, lakini pia ni muhimu afya ya ndugu unayemtarajia. Nadhani pia ni muhimu kuwa na wakati wa kutosha kushughulikia ujauzito huu na kuzaliwa. Sio kila kuzaliwa ni ajabu.

Uzazi mwingi una kiwewe kidogo au kiwewe kikubwa au labda wakati baada ya kuzaliwa. Kuzaliwa ilikuwa ngumu kwako. Kupata mtoto mchanga sio rahisi.

Na nadhani ni muhimu kuwa na wakati wa kutosha kushughulikia hii. Ikiwa haujashughulikia kabisa hii katika ujauzito ujao, mara nyingi ninaona kwa wagonjwa wangu kuwa kiwewe cha zamani kinarudi katika ujauzito ujao. Sababu nyingine inastahili kusubiri kwa muda mrefu kidogo kwako ni kukupa muda wa kurekodi tena mzunguko wako na kugundua usawa wowote wa homoni ambao unaweza bado upo baada ya ujauzito huu au baada ya kujifungua Kwa mfano, unaweza kuwa umepewa IVF au dawa ya leba.

Labda umepewa pitocin, oxytocin, syntocinon, chochote unachotaka kukiita, lakini hii ndio dawa ambayo hupewa kuanza, kuchochea, au kuhimiza leba, haswa hospitalini. Imepewa tu kusaidia kupata kondo la nyuma kwa kasi zaidi, na dawa hii ya kutengenezea inajulikana kuathiri mfumo wako wa endocrine. Kwa hivyo inalipa sana kuwa na mizunguko michache ili kuona wewe ukoje? Je! Una utawala wa estrogeni? Je! Viwango vyako vya projesteroni viko sawa? Je! Awamu yako ya luteal ni ndefu ya kutosha kupata ujauzito wa mapema? Je, ovulation yako ni kwa wakati? Na inawezekana yai kukomaa vizuri? Vitu hivi vyote ni muhimu kuangalia kabla ya kujaribu tena.

Na kama nilivyosema, sio kawaida sana kuwa na mzunguko wa kawaida mara tu baada ya kuzaa au mara tu baada ya kunyonyesha. Inatokea mara nyingi kwamba mizunguko yako ni ya kawaida kidogo, kwa hivyo itachukua muda kuona ikiwa inarudi kwa muundo wako wa zamani au ikiwa inakaa kidogo na unahitaji kufanya kitu juu yake. Halafu kuna sababu zingine mbili nadhani inafaa kungojea kwa muda mrefu kabla ya kujaribu tena.

Nadhani miaka miwili ni bora kwako kushikamana na mtoto wako na kumfanya mtoto wako awe huru zaidi ili uweze kukabiliana na ujauzito ujao na mtoto mchanga. Lakini hei, hii inaweza kuwa ya mawazo ya kibinafsi kuliko kitu ambacho ninaweza kuunga mkono kitaalam. Kwa kweli, itabidi uzungumze na mwanasaikolojia juu ya hii, au kwa kweli mtu ambaye ni mtaalam wa ukuzaji wa watoto.

Lakini nadhani inafaa pia kufikiria juu ya ukweli kwamba Shirika la Afya Ulimwenguni pia linashauri kunyonyesha hadi siku yako ya kuzaliwa ya pili. Haimaanishi unapaswa kunyonyesha wakati wote, lakini aina fulani ya kunyonyesha inasaidia sana. Na hii inasaidiwa na utafiti huko nje.

Inawezekana kabisa kuendelea kunyonyesha ikiwa tayari una mjamzito na hata wanawake wengine wanaendelea kunyonyesha sanjari. Kwa hivyo una mtoto mchanga na una mtoto mkubwa wa kunyonyesha. Lakini haisemwi kwamba inawezekana kwako kufanya hivyo.

Wanawake wengi hukosa maziwa wakati wanapata ujauzito au maziwa yanabadilika na kaka mkubwa hapendi tena. Kwa hivyo ikiwa unataka kupata miaka miwili ya kunyonyesha, unaweza kutaka kujaribu tena kabla ya kuzaliwa kwa mtoto wako mkubwa zaidi. Kwa kweli, ni juu yako na mwenzi wako ikiwa utajaribu mapema au baadaye, lakini unajua nimefurahi sana ikiwa ungefanya uamuzi sahihi! Haya ni mawazo ambayo nina kwako na natumai itakusaidia kuamua nini cha kufanya baadaye.

Nafasi kubwa zaidi ya kwamba utapata mimba haraka baada ya kujifungua ni kupitia maandalizi yako ya kihemko, kama nilivyosema, lishe na ningependekeza uangalie Lishe ya Bei ya Weston, Mila Inayolisha Wewe fuata tu mstari kuhusiana na ujauzito au hamu ya kuwa na watoto, ambayo inasaidia sana, nadhani, na tatu, kwamba ujitayarishe kwa homoni. Halo, ikiwa unataka kujifunza zaidi juu ya jinsi unavyoweza kusaidia kupandikiza, hakikisha uangalie orodha ya kucheza kwenye skrini yako kwa sasa, kwa sasa, tuonane katika nakala inayofuata. Kwaheri.

Kwa nini mzunguko wangu ni mrefu baada ya kupata mtoto?

Wanawake wengine hupata uzani mzito,tenaau chungu zaidivipindi baada ya kupata mtoto. Mabadiliko haya yanaweza kuhusishwa na cavity kubwa ya uterine inayosababisha endometriamu zaidi (utando wa mucoustheuterasi) kumwaga. Kwa wanawake wengine, hata hivyo, yaovipindikuboresha.Mei 23, 2019

Je, ni nini kipindi chako cha kwanza baada ya kupata mtoto?

Thekipindi cha kwanza baada ya ujauzito wakoinaweza kuwa nzito kulikowewe niinatumika kwa. Inaweza pia kuandamana na kukandamizwa kwa nguvu zaidi, kwa sababu ya kuongezeka kwa kitambaa cha uterasi ambacho kinahitaji kumwagika. Unapoendeleamzunguko wako, mabadiliko haya yatapungua.Februari 28 2018

vichwa vya sauti vya baiskeli

Halo! Karibu kwa Mister Test :) Jaribio la leo ni: Utapata lini kipindi chako cha kwanza? Je! Ungependa kujua? Ikiwa ndivyo, wacha tucheze! Swali namba 1: Je! Unasumbuliwa na chunusi? Pointi 5, nukta 1, nukta 3. Swali namba 2: Je! Wakati mwingine unakabiliwa na mabadiliko ya mhemko? Pointi 3, nukta 1, nukta 5. Swali namba 3: Je! Wewe umekua haraka hivi karibuni? Pointi 5, alama 3, nukta 1 Swali namba 4: Je! Una nywele za kwapa? Pointi 5, nukta 1, nukta 3 Swali namba 5: Na una nywele za mguu? Pointi 1, alama 5, alama 3.

Swali namba 6: Je! Matiti yako yamekua? Pointi 3, alama 5, nukta 1. Swali namba 7: Mama yako ana hedhi alama 5, alama 3, nukta 1.

Swali namba 8: Je! Ulikuwa na njaa gani Hivi karibuni? Pointi 3, alama 5, nukta 1. Swali namba 9: Je! Una kutokwa? Pointi 3, alama 5, nukta 1. Na swali namba 10: Je! Una nywele hapo chini? Pointi 1, alama 5, alama 3.

Sasa kwa kuwa una msingi wako, tutakuwa na wazo bora juu ya lini utapata kipindi chako cha kwanza. Unapopata 10-25, ni mapema kuanza kufikiria juu ya kipindi chako. Majibu yako yanaonyesha kwamba haujaanza kubalehe au unaanza tu.

Hii inamaanisha kuwa labda hautapata kipindi chako wakati wowote hivi karibuni. Itabidi usubiri mwaka mmoja au zaidi. Lakini usijali! Mwili wako unajua wakati ni sahihi.

baiskeli puerto rico

Ikiwa una alama kati ya 26 na 40, kipindi chako kiko njiani. Kipindi chako kinaweza kuja katika mwaka ujao. Kulingana na majibu yako, kubalehe huanza na mwili wako unakua na hubadilika.

Huu unaweza kuwa wakati mgumu kwa hivyo chukua tahadhari! Na usisahau kwamba sisi sote ni tofauti, kwa hivyo usijilinganishe na wengine, usisikilize wengine, sikiliza mwili wako na uiruhusu mwili wako ujieleze. Na ikiwa una zaidi ya alama 40, kipindi chako kinaweza kuanza hivi karibuni. Labda utapata kipindi chako wakati mwingine ndani ya miezi 6 ijayo.

Inaonekana kwamba unapata dalili nyingi za kubalehe. Ubalehe unaweza kuwa na hekaheka na balaa, kwa hivyo hakikisha kujitunza mwenyewe na kujadili wasiwasi wowote na jamaa au rafiki. Je! Unafikiria nini juu ya matokeo yako? Unaogopa? ? Tafadhali usiwe subira na ufurahie zawadi yako! Hii ndio bora tunaweza kufanya kuwa na furaha na hali yetu ya sasa.

Tafadhali nipe maoni yako katika maoni hapa chini kama kawaida! Na tukutane hivi karibuni katika jaribio linalofuata! Kwaheri :)

Alikuwa na mtoto miezi 2 iliyopita Je! Ninaweza kuwa mjamzito tena?

Inawezekana kupatamjamzito kablauna hata kipindi chako cha kwanza baada ya kuzaa, ambachounawezakutokea mapema wiki nnebaada yakutoakuzaliwaau mwishoni mwa wiki 24baada ya mtotofika (aubaadae), kulingana na ikiwa unanyonyesha peke yako au la.Mei 1, 2020

Kipindi cha baada ya kuzaa huanza lini?

Thekipindi cha baada ya kuzaa- wakati mwingine hujulikana kamapuerperiamu-huanzana kuzaliwa kwa mtoto wako na inaendelea hadi kama wiki sitabaada ya kuzaa. Kumbuka kwamba athari zingine za ujauzito wako na kuzaa mtoto wako zinaweza kudumu kwa muda mrefu.Juni 3. Februari 2020

Unapata lini hedhi baada ya kupata mtoto?

Kipindi chakokawaida itarudi kama wiki sita hadi nanebaada yakokuzaa, ikiwawewesio kunyonyesha. KamaUnafanyakunyonyesha, muda wa akipindikurudi kunaweza kutofautiana. Wale ambao hufanya unyonyeshaji wa kipekee hawawezikuwa nakwakipindiwakati wote wanaonyonyesha.Februari 28 2018

HCG inakaa kwa muda gani katika mfumo wako baada ya kuzaliwa?

Zaidi ya hayo,baada yamwanamke anatoakuzaliwa,hCGHomoni kawaida hubaki ndani yakemwilimpaka wiki tano baadaye.Februari 13 2020

Je! Unaweza kupata ujauzito kabla ya kupata hedhi baada ya kupata mtoto?

Hapana, sio kweli. Inawezekanapata mimba kabla ya hedhianza tenabaada yakuzaa.Wewe'nitafanyaovulatekama wiki mbilikabla hujapatakwakipindi. Hii inamaanishawewe'nitafanyakuwa naimekuwa yenye rutuba tena wakati huo lakiniwewesio lazima ujue.

Je! Mtihani utaonyesha chanya kwa muda gani baada ya uja uzito?

Ikiwa hutakikwasubiri hadi umekosa hedhi yako, weweinapaswasubiri angalau mojakwawiki mbilibaada yaulifanya mapenzi. Ikiwa wewewana mjamzito, mwili wako unahitaji mudakwakukuza viwango vya kugunduliwa vya HCG. Hii kawaida huchukua sabakwaSiku 12baada yaupandikizaji mzuri wa yai.

Je! Ninaweza kupata mjamzito baada ya wiki 3 za kuzaa?

Weweanaweza kupata mjamzitokidogo kamaWiki 3 baada yathekuzaliwaya mtoto, hata ikiwa unanyonyesha na vipindi vyako havijaanza tena. Isipokuwa unatakapata mimbatena, ni muhimu kutumia aina ya uzazi wa mpango kila wakati wewekuwa nangonobaada ya kujifungua, pamoja na mara ya kwanza.

Mzunguko wako wa hedhi unarudi lini baada ya ujauzito?

Mzunguko wako wa hedhi umekuwa kwenye hiatus wakati wa ujauzito wako wa miezi tisa. Kuwa tayari kwa mabadiliko kadhaa wakati unapata kipindi chako cha kwanza baada ya kuzaliwa. Kwa kweli, tuzo kubwa zaidi ya ujauzito itakuwa mtoto wako mzuri wa kupendeza.

Ni nini kinachotokea kwa mwili wako wakati unazunguka wakati wa ujauzito?

Wakati uterasi yako inakua ili kumudu mtoto wako anayekua, viungo vyako vya ndani vitazidi kuwa nyembamba - kuna nafasi nyingi tu hapo! Unaweza kupata ukandamizaji unakuacha upumue - hii haimaanishi kuwa huwezi kuzungusha baiskeli ukiwa mjamzito, lakini sheria ya dhahabu inabaki, sikiliza mwili wako. 9.

Je! Ni urefu gani wa kawaida wa kipindi chako baada ya ujauzito?

Muda mrefu kuliko mizunguko ya kawaida: Mzunguko wako wa kwanza unaweza kuwa siku 45, halafu 40, halafu 35, na kadhalika hadi mwishowe mzunguko wako urudi kwa Mabadiliko ya kawaida kwa idadi ya siku ulizotokwa na damu: Unaweza kutokwa na damu kwa siku 4 sasa badala ya 6, au kinyume chake Njia za Asili za Kudhibiti Mzunguko wako wa Hedhi

Maswali Mengine Katika Jamii Hii.

Chakula cha baiskeli - jinsi ya kushughulikia

Je! Ni lishe gani nzuri kwa waendesha baiskeli? Mpango uliopendekezwa wa kula kila sikuKinywa cha asubuhi - shayiri ya uji / mayai. Vitafunio vya asubuhi - Matunda / Mtindi. Chakula cha mchana - Sandwich ya mkate wa mkate / viazi / koti / iliyobaki tambi kutoka usiku uliopita. Vitafunio vya mchana - kipande cha matunda / pakiti ya karanga zisizotiwa chumvi. unga - Kipande cha kuku / samaki / nyama nyingine konda na Mchele / Pasta / Mboga.

Mpanda baiskeli wa mboga - jinsi ya kurekebisha

Je! Kuna waendesha baiskeli wengine? Kuinuka kwa mwanariadha wa vegan Wapanda baiskeli wengine wa vegan ni pamoja na Adam Hansen (Lotto Soudal), Christine Vardaros (Stevens Pro Baiskeli), Catherine Johnson (bingwa wa Elite CX) na Paralympian David Smith MBE.

Baiskeli ya Pantani - suluhisho la

Nini kilitokea Marco Pantani? Hati inayopaswa kutangazwa nchini Italia Jumanne usiku itatilia shaka njia ya kifo cha mwendesha baiskeli maarufu Marco Pantani. Pantani, mshindi wa Tour de France ya 1998, alikufa akiwa na umri wa miaka 34 baada ya kupatikana akiwa amezuiliwa katika chumba chake cha hoteli mnamo 2004.

Emoji ya baiskeli - jinsi ya kuamua

Je! Kuna Emoji ya baiskeli? Kuendesha baiskeli Mtu anayeendesha baiskeli kwa burudani, michezo au usafirishaji. Baiskeli ya Mtu iliidhinishwa kama sehemu ya Unicode 6.0 mnamo 2010 chini ya jina Bicyclist na kuongezwa kwa Emoji 1.0 mnamo 2015.

Mwendesha baiskeli wa Uingereza - suluhisho la kiutendaji

Ni nani baiskeli aliyefanikiwa zaidi wa Briteni? Orodha ya wakati wote ya wanunuzi wa barabara ya kiume wa Briteni Chris Froome alama 6,310 Mark Cavendish alama 4,010 Robert Millar alama 2,900 Bradley Wiggins alama 2,710 Tom Simpson alama 2,545